น๊อตล้อครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป๊อกกี้, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับครับ ไม่ทราบว่ามีใครขายน๊อตล้อบ้างครับ ของเก่าผมมันเกลียวเสียไปตัวนึง อยากซื้อใหม่แบบประหยัดงบหน่อยน่ะครับ ช่วยแนะนำที:D

2. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ผมไม่มี

บอร์ดเราเงียบมากอีกนาน

กว่าจะหาได้

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ไม่ลองไปหาตามร้านล้อแม๊กซ์ละครับ น่าจะมีเศษๆบ้างนะครับ

4. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ตัวละ 50-60 บาทร้านขายแม็กทั่วไปก็มีครับ บอกน็อกล้อนิสสัน M12x1.25

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เกลียวเสีย นี่เกลียวตัวที่ยึดกะดุมรึเปล่าครับ .. ตัวละไม่เกินสองร้อยครับ
    แต่ถ้า เป็น น๊อตตัวเมีย ที่ยึดกับล้อโทรมาครับ ... ฟรี ...

จขกท มาตอบด้วยนะครับ ว่า .. ตัวผู้หรือตัวเมีย ...

6. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไม่แพงหรอก เพิ่งเปลี่ยนมา ตัวผู้ก็20 บาท ตัวเมียก็ 20บาท

7. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไม่แพงหรอก เพิ่งเปลี่ยนมา ตัวผู้ก็20 บาท ตัวเมียก็ 30บาท

8. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0

เป็นน๊อตตัวเมียครับ ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนทั้ง 16 ตัวซะเลย แต่คิดไปคิดมา ประหยัดหน่อยคงจะดีกว่าน่ะครับ:teeth:

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ถ้า อยู่ไกล้ ก็แวะมารับไปฟรีเลยจ้า .. แต่ อยู่ไกลอะ ไม่รู้จะส่งไปให้ยังไง .. ค่าส่งแพงกว่า
    ซื้อน๊อตใหม่ อีก อะ ...

10. tendency

tendency New Member Member

49
    2
    0
    เปลี่ยนเป็น แบบ หกเหลี่ยมเลยคับพี่ชาย เห็นร้านเค้าบอกว่า กันขโมยยากดี ตัวละ 62.5

แต่ว่า ต้องหาซื้อบล็อกหกเหลี่ยมติดรถไว้ด้วย

ของผมยางแตก บางร้านม่ายมีหกเหลี่ยม ถอดล้อม่ายได้เลยคับ

ขนาดร้านยางใหญ่ๆยังไม่มีเลย (ต่างจังหวัดนะคับ) อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้