มหันตภัยจากWAXY

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 18 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เหตุเกิดเมื่อเที่ยงนี้เอง ผมเอารถไปล้าง ร้านเค้าก็ดีครับเอาWAXYลงภายในให้ บังเอิญพวงมาลัยผมมันเป็นหนังเทียมประกอบกับความเคยชินในการจอดรถแถวบ้านที่ฟุตบาทมันสูงประมาณ30เซนได้ ปกติก็หมุนปรื้ดเข้าจอด แต่วันนี้ไม่ครับ มันหมุนแล้วไปแต่มือ มันลื่นอะ เลยเอาหน้าซ้ายไปซัดกะฟุตบาทซะ กันชนหน้าเปิดเป็นรอยยาวเลย งานเข้าซะงั้น:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2009
  2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ง่า เพ่ก๊อกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ซวยเยยเพ่ๆๆๆๆๆๆ

ซื้อใหม่ งุงิงุงิๆ

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อันตรายจริงๆ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    อย่างอื่นเงามันวาวได้ แต่พวงมาลัยนี่ต้องละเว้น

สงสัยที่หลังต้องเป็น พวงมาลัย OMP ก้านยก หนังกลับ แล้วล่ะ

5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ต้องเป็นหนังกลับคับ....เหนียวหนึบ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ซ่อมได้ๆ
    เสียใจด้วย

7. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    กะว่าจะเปลี่ยนเป็นหนังกลับเหมือนกันครับ เอารูปมาให้ดูกัน

8. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เห็นม่ะ หนังเทียมไม่ดี

จัดไป momo สัก วง ฮาฮา

เสียใจด้วยคราบบบ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มันลื่นจริงครับ เวลาล้างรถต้องบอกว่า อย่าเช็ด พวง เด๋ว ถลอก อิอิ

10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    มันลื่นเหมือนเจ้าของหรือเปล่า 555 ล้อเล่นนะไม่อยากเจอรถถัง

11. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    พวงถลอกล่ะแย่เรยหน้าหนาวอย่างนี้ 555 (เค้าหมายถึงพวงมาลัยน้า)

Joice ++ Jum

12. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โอ้วซวยเลย งานเข้าเลย

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีทั้งคุณและโทษเนอะ เคยโดนเหมือนกัน แต่หักทัน

14. mr.prasanai

mr.prasanai New Member Member

193
    2
    0
    ลื่นดีแบบนี้ สงสัยเอาไปแทน ...ดูซักหน่อย

15. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ดีนะครับที่เป็นกับฟุตบาท
    ถือว่าซวยไปครับ

16. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เวลาไปผมไปล้างรถข้างนอกก็จะบอกตลอดว่า ไม่ต้องเช็ดพวงมาลัยนะครับ
    แต่เดี้ยวนี้ล้างรถเองตลอด ออกกำลังกายดีครับ

17. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    นึกซะว่าฟาดเคราะห์ไปก็แล้วกันนะ
    หายไวๆนะคับ..

18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ กลับมาหล่อเหมือนเดิม

19. the_secretest

746
    13
    0
    วันนี้เอาไปนอนอู่แล้วครับ กลับมาคราวหน้าจะไม่พลาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้