การตัดแคตตาไลติก

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย cicojo, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cicojo

cicojo New Member Member

12
    0
    0
    ขอความรู้ด้วยครับว่าตัดแล้วรถวิ่งจริงป่าวมีผลเสียใดๆบ้าง

2. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    ตัดออกแล้วท่อไอเสียมีกลิ่นเหม็นเพิ่มขึ้น แล้วก็เสียงดังขึ้นหน่อย รถวิ่งได้เหมือนเดิม ที่สำคัญตัดออกแล้วเอาไปขายได้ 3000 บาทครับ

3. cicojo

cicojo New Member Member

12
    0
    0
    ตัดแล้วใส่คืนจะเหมือนเดิมไหมครับแล้วถ้าขายขายที่ไหนครับ

4. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    แล้วถ้าไม่ตัดออกจะมีผลเสียมั้ยครับ

5. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    ส่วนใหญ่ที่ตัดออกเพราะว่ามันผุ มันจะมีเสียงแกว่งๆ อยู่ข้างในแคทนั่นแหละ ถ้าไม่ผุก้อไม่ต้องตัดออกหรอก ดีอยู่แล้ว ส่วนเรื่องขายแคท ผมเคยเจอในเนตนี่แหละ จำชื่อไม่ได้แล้ว เค้ามารับซื้อถึงบ้านเลย

6. wiriyah

wiriyah New Member Member

54
    0
    0
    ของใหม่ แคท น่ะ 30000 บาท น่ะครับ ถ้าเครื่องคุณหลวมตอนเอา แคทออก ควันจะออกท่อเลย แคทดีๆ neon ตัดออกไม่มีผลต่อความแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้