เวลาติดไฟแดง เราไม่ควรที่จะ.....

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย coupe4wd, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เหยียบเบรก กะ เปิดไฟเลี้ยวค้างไว้แบบนี้
    แถวๆสีลมน่ะ ติด10 นาที พวกเล่นทั้งเหยียบ ทั้งเปิดค้างไว้แบบเนี้ยะ
    ทำไมไม่ดึงเบรกมือฟระ ถ้ากลัวมันไหล
    ทำไมไม่ปิดไฟเลี้ยวฟระ รู้แล้วว่าจะเลี้ยวขวา อยู่เลนขวาแล้ว
    มันแสบตาคนข้างหลังนะเฟ้ย !!

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    รถไรอ่ะ แอคคอท หรือน้องเป้ มองไม่ชัด

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เป็น Accord รุ่นก่อนปัจจุบันคับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยกรถให้สูงๆเลยครับ แสงจะได้ไม่ยิงเข้าตา

อิอิ ขำขำ นะ

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เหมือนผมเลยคับ...เป็นอาการของคนกลัวเกียร์พังน่ะคับ
    แต่ถ้า 10 นาทีก็คงไม่ไหวนะ

6. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ทำใจ เค้าคงลืม
    หาแว่นดำใส่แก้ไข เอา ฮาฮา

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใช้ชีวิตอยู่ในกรุงเทพ ต้องทำใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้