ถามนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายเอกลักษณ์ พุทธสุวรรณ์, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับถ้ารถผมไส่คอพวงมาลัยแต่งมันจะรูดไม๊อะถามพี่ๆดูเลยดีกว่าจะได้ชัว
    เพราะรถผมมันป็นพวงมาลัยเพา ไม่ เวอร์อะครับ
    แล้วคลอง 5 เมื่อไรเสร็จครับพี่อยู่บ้านไม่ไหวและครับ
    ขอบคุณครับ
    :):):):):):):):):):)

1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไม่น่าจะรูดนะครับ แต่จะเย่อไหวเหรอครับใส่ซัก 14 นิ้วพอถูไถ

คลอง 5 ยังไม่เปิดครับไม่แน่ใจว่าเมื่อไหร

สองอาทิตย์ก่อน ก้อมีเชงคับแถวมอเตอร์เวย์ขาเข้า

เกียร์ธรรมะ โดนเกียร์ ออโต้ดูดตูด 2 คันเลย

ใครจะใส่เกียร์ธรรมะคิดดีๆนะครับ

2. ผมก็ไม่กล้าใส่ครับ ใส่แล้วต้องมาพะวงว่ามันจะรูดรึป่าว เลยไม่ใส่ดีกว่า ใช้เดิมๆซะเลย
    คลอง5 เปิดเดือนกุมภานี้แหละครับ ไม่นานเกินรอ:)

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ใช่เลยคับ ถ้าคิดว่าเย่อไหวใส่เลยลูกพี่ หนับหนุน

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่รูดแน่นอน

จะดีหรือครับ แล้วไม่มี เวอร์ ด้วย มันจะหักไหมอะ

สนามคลอง 5 ลองดูกระทู้นี้

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=571108

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

โบเดียววิ่งกันแค่นี้เองหรือ55555555

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แอบย่องมาดูคับ ไม่มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้เลยอ่ะ

7. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    แอบดูด้วยคง.....อิอิ

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ออโต้ใครดูดธรรมะรายงานด้วยครับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่ามันหนักนะ จะเย้อไหวหรือครับ ยิ่งเพาว์เย้อด้วย

10. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    อยากใส่ ใส่เลยคับ พาเย่อไม่เป็นไร
    ถือว่าไปบริหารต้นแขนไปในตัว 5555+
    กล้ามขึ้น.........เป็นมัด...........สาวชอบนะจาบอกให้ 555+

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ใส่ได้นิไม่รูดน่ะ ผมก้อใส่อยู่

12. เชื่อหมอรถซิ่งได้

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ใส่ได้ครับ แต่ติดเพาเว่อร์ไปด้วยเลยดีกว่าไม่กี่พัน

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เด๋วผมใส่ Auto มั่งดีกว่า..ฮิฮิ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    รถใครหว่า เจอตัวแนะนำด้วยนะ

เกียร์ลูกนั่นมันพังแล้วคราบ

16. ขอบคุณครับแล้วผมจะลองดูคับ
    ล้อกระทะดำด้านโหลดเตี้ยเทรนใหม่มา(ไม่)แรง

17. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ลุยเลยครับ ออกกำลังกาย กล้ามเนื้อต้นเเขนไปในตัว เพื่อสุขภาพที่ดี..........อิอิ

แล้วถ้าใช้รถเกียร์ธรรมดา แนะนำให้เปลี่ยนเป็น ออโต้ครับ เพราะอะไร หาอ่านเอาในบอร์ดได้เลย +++++55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้