ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    RG ท่าทางจะหายาก และเห็นบอกราคาโดดไป 45++
    เลยลองหาลายอื่นดูอื่น

เจอ Prodrive GC06 มันคล้ายๆ TE37 เหมือนกัน
    เพื่อนๆว่า เข้ากับ SI ไหมครับ

อันนี้ลองเอามาแปะดู ขออนุญาตน้องบุ๊คหน่อยนะครับ
    ลองแปะดูล้อหน้า

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าชอบลายนี้ เล่น SSR Type C ดีกว่าแบงค์ คล้ายๆกันแต่สวยกว่านะแถมราคาไม่เกินสามหมื่น อยู่ในงบหนิ :)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อืม ดูรูปสีแล้วสวยอะ แต่ก็ยังยืนยันคำเดิมนะ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สี เทากัน สวยสุดๆ ไม่ค่อยซ้ำใครด้วย

5. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ลายนี้รู้สึกจะเหมือนของรถพี่เอรึเปล่าหว่า :D สวยดีครับ

6. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    SSR type C อีกคนครับ จิง buddy club p1 ก็ดีนะครับ ราคาไม่แรงอาจเบิกใหม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้