มาทำสวยให้หน้าแหลมกันดีก่า

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย dream734, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dream734

dream734 Guest

0
    0
    0
    รับล้าง เคลือบสีรถถึงที่บ้านครับ
    ใช้เครื่องเคลือบ black & decker ครับ
    ใช้น้ำยา Meguiars NXT Generation Tech Wax v2.0 และลง Meguiars Quick ultimate detailing อีกชั้นนึง 2 ขั้นตอนครับ
    ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงครับ หรือน้อยกว่านั้นขึ้นอยู่กับขนาดรถคับ
    คิดค่าบริการ 350 บาททุกขนาดรถครับ
    ดรีมครับ 089 443 7545 ขอเฉพาะย่านพระราม 9 (พรีเมียร์ พระราม9, หมู่บ้านเสรี, พัฒนาการ ลาดพร้าว) วันเสาร์อาทิตย์ก่อนนะครับ เพราะไปทำเอง

คือแบบว่า เป็นความชอบส่วนตัวอะคับ รู้สึกทำแล้วมีความสุขมากคับ แล้วตอนนี้เป็นโรคจิตรชอบเอารถเพื่อนมาล้างด้วย หิหิ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ดันให้ครับ

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    upครับ
    นอกพื้นที่อดหรอครับ น่าเสียดายจัง

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    แหล่มเลย...............................ดันไป

5. ดันไปคับ...

6. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ว้า.....อยู่นอกพื้นที่ แย่จัง

7. dewzaa

dewzaa New Member Member

8
    1
    0
    นอกพื้นที่เหมือนกัน น่าเสียดายอย่างแรง :cry:

8. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    เช่นเดียวกัน ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้