Coupe ใครเอ๋ย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย K|nSsZ, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    เมื่อวานสุก ผมไปเรียบทางด่วนมาจะไปกินข้าว เลี้ยวเข้าซอยมาแถวๆ เรือนไม้มั้งครับ ตรงข้าม คริสตัล ปาร์ค เห็น coupe สีขาวจอดอยู่คันนึง ล้อสีนํ้าตาลไหม้ๆ ข้างหลังมีเพลทสีแดง เขียน SIR ริมถนน แต่ไม่เหนคนขับ เลยไม่ได้ทักครับ รถสวยครับๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2009
  2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ดีแล้วที่เจ้าของเค้าจอดอยู่ไม่งั้นคงตกใจแย่เลย เพราะเจอกิ๊บขับ RX ไล่แน่เลยใช่ป่ะ 555

3. K|nSsZ

216
    6
    0
    ฮ่าๆๆ ม่ายจ้ายยย ไปกินข้าววพอดี ฮ่าๆๆ กะลังจาจอดโร้ดดดด ฮ่าๆ

4. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    เรือนไม้.....หรือไม้เอก 555

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสว่า ถ้าเจอ สงสัยจาข่มด้วยเสียง BO แน่เยย เนอะเพ่ อิอิ

6. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ง่ะ....เห็นวันปีใหม่ RX ใครเอ๋ย ไปจอดที่ JET เอกมัยจ๊ะ หล่อส๊า 555++

7. K|nSsZ

216
    6
    0
    ร้าน 2 นี่ ตายล๊าา ฮ่าๆๆ อิอิ :D

8. K|nSsZ

216
    6
    0
    แอบเห็นอีกอ่าๆ อุดส่าแอบซุ่มๆ อิอิ :D
    โบพังหง่าา เด่วเอา B ลงแทน อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้