ถามเรื่องล้อ Buddy P1 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ของแท้ ของก๊อป มันดูไงอะครับ
    เห็นมีคนขายอยู่ 2 คน
    ขอบ 16 แต่ off 30 กับ 40
    ใส่ 30 จะสวยไหม เห็นขายกัน 22

แล้วคนขาย ออฟ30 บอก มีสติ๊กเกอร์ ครบๆ

ของแท้มันเป็นสติ๊กเกอเหมือนกันหรอครับ หรืออย่างไร:confused:

2. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    ของแท้มันจะสกิส ครับไม่ใช่สติ๊กเกอร์ ลองผู้รู้มาตอบให้อีกครับ

3. thananonn

1,973
    34
    0
    ผมก็ว่า ของแท้ มันน่าจะทำดีๆ มีสติ๊กเกอมาได้ไง
    งั้นมีกระทู้นึงขายอยุ่ก้คงของก๊อป อิอิ:D

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    แต่แม็กแท้ ray ก็เป็นสติกเกอร์นะครับ
    ไม่รู้ว่าเป็นบางรุ่นรึเปล่า

5. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
  6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของแท้น้ำหนักเบามากๆครับต่างกันเยอะครับ
    ปั้มนูนตัวหนังสือด้วยครับตรงขอบล้อ
    และอีกอย่างราคาต่างกันมากครับ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    P1 รุ่นไหนครับปั๊มตัวนูน ไม่มีหรอกครับ ผมใช้อยู่ครับรุ่นก้านตรงเป็นสติกเกอร์ แน่นอนครับ ใช้ไปซักพักล้างบ่อยๆติ๊กเกอร์มันก็จะลอกครับ เปิดมาติดได้

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ของผมก้านตรงของแท้ ขอบ 15 อ๊อบมันจะ 38 อ่ะครับ ใส่มาก็เก็บจุกเติมลมไว้ด้วยนะครับเดี๋ยวหายหาก๊อบใส่เอา

9. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    รุ่นก้านตรงไม่แน่ใจจะมีสีขาว กับสีเดียวกับพี่เบส แต่หายากนะขอบ 16 ใส่สวยแน่นอนครับ พวกขับหลังใส่กันเยาะ

10. thananonn

1,973
    34
    0
    ตอนแรก กะตัดใจซื้อมาใส่ แต่อีกใจก็คิดว่า ไหนๆ มีงบพอ RG
    รอ RG ต่อไปดีกว่า รอๆๆๆ

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
  12. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ไม่สน SSR Type C เหรอคับ สวย+หล่อ+แรง อุ อุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้