สวัสดีปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนมีความสุขกันเยอะๆ

ใครจะเดินทางไปไหน ขับรถระวังกันด้วย

เมาแล้วอย่าขับนะครับ เป็นอันตรายต่อหลายๆคน

ปีใหม่ แบงค์ไปสุโขทัย มีไรสวยๆจะซื้อมาฝาก :cool:

2. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ผมไม่ได้ไปไหนครับ อยู่กรุงเทพ วันที่ 31-1 ยังต้องทำงานเลย แฮะๆๆ หาที่ซิ่งใน กทม เอา

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สวัสดีปีใหม่เช่นเดียวกันคะ ปีนี้ได้ไปเที่ยวเชียงใหม่กับที่บ้าน

From small beginnings come great things

การเริ่มต้นเล็กๆนำไปสู่สิ่งที่ยิ่งใหญ่

ขอให้เพื่อนๆโชคดีกับการเริ่มต้นใหม่ๆ ในปีหน้านะคะ:D

4. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    Happy New Year 2009 มีความสุขกันทั่วหน้า นะครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Happy New Year เช่นกันขอให้พี่น้องชาวSi พบเจอแต่ความสุขความเจริญครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา
    ส่วนผมไปชัยภูมิ ไปทุ่งกระมัง+ทุ่งลุยลายครับ

6. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขสมหวังตลอดปีนะครับ

วันที่ 31 ธค - 3 มค ผมอยู่เชียงราย-เชียงใหม่ ใครไปแถวนั้นโทรมาได้นะครับ

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีปีใหม่ครับทุกคน ขอให้มีความสุข เงินทองไหลมาเทมา ทั้งปีเลย ผมไม่ได้ไปไหนอ่ะครับ อยู่
    ใน กทม.เหมือนกันอ่า

Joice++Jum

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สวัสดีปีใหม่2552 มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ:D:D:D

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Congratulation For Happy New Year To 2009 Hee Hee Hee!!!:D :D :D

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หวาดดีปีใหม่ง๊าบป๋มๆๆๆๆๆๆ

ขอให้ ชาว Si ทุกคนมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆ

รวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยจาได้เอาเงินมาแต่งรถกานได้เต็มๆๆ

ขับรถระวังกานด้วยนะง๊าบๆ

ทางที่ดี ติดโรบาร์ ด้วยนะง๊าบ

เบสไป เซนทรัลเวิล แต่กลัวว่าจามีระเบิดจัง เง้ออออออออออออออ

11. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่ๆชาว Si ทุกๆคนคับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ในปี 52 คับ

12. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้มีความสุขกันตลอดทั้งปีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้