2L โบเดิม(CT20)ใส่อินเตอร์ขนาดไหนได้มั้งครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoFChen, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ขอที่อยู่แหล่งขายด้วยน่ะครับเพ่ๆถามต่ออีกนิดCT20บุ้ท10psi /3000 รอบ ทำให้มันได้เยอะกว่านี้ได้ม่ะ

2. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ถามดีคับเห่อๆๆๆผมก็อยากรู้คับว่าแต่ว่าพี่จะไปวางที่ไหนบอกผมด้วยนะผมมีของแต่ยังไม่วางเลยยังขาดข้อมูลและร้านที่จะวางอะคับ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ก็ตามใจชอบเลยครับกับขนาดของอินเตอร์
    ใบใหญ่ก็อาจจะรอรอบนิดๆ แต่เย็นสบาย
    ใบเล็กมาเร็วแต่ร้อนหน่อยๆ
    อยากได้บูสต์เยอะก่านี้เอาตัวปรับบูสต์มาใส่เลยครับ แต่แนะนำถ้าลูกปั้มเดิมอย่าเกิน 12 ปอนด์
    แล้วจะหาว่าฝา 2 L แพงมะได้นะคร๊าบ
    รอกูรูท่านอื่นมาตอบด้วยครับ ส่วนผม กู ร ูแค นี

4. AoFChen

1,851
    16
    0
    ยาวไปครับ เกจิ ท่านต่อไป ขอบใจน่ะครับพี่ hung2000

5. AoFChen

1,851
    16
    0
    ไม่มีท่านไหนมาแนะนำเพิ่มเติมอีกและหรอ

6. AoFChen

1,851
    16
    0
    UP....!! เงียบเหงา

7. Shmeichate

Shmeichate New Member Member

35
    0
    0
    ผมว่าใสใบขนาดเล็กสุดของสหยนต์ก็ได้ครับ ใบละ 3,000 กว่าบาท ผมว่ากำลังดีครับกับโบเดิม ถ้าใหญ่เกินไปจะรอรอบแล้วขับไม่สนุกอ่ะครับ

8. tOmZa_HK

tOmZa_HK New Member Member

96
    1
    0
  9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามาช่วย อัฟ อีกที

10. dek_korat

dek_korat New Member Member

25
    0
    0
    ผม CT20 เหมือนกันคับ ตามรูปโปรไฟล์เลย ผมว่ากำลังดีไม่รอรอบด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้