1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Hyundai สวัสดีครับพี่ๆทุกคนผมสมาชิ๊กใหม่ครับ ผมตามหาหม้อลมเบค...

การสนทนาใน 'Asian Clubs Marketplace' เริ่มโดย Burapa Saeng-keaw, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับพี่ๆทุกคนผมสมาชิ๊กใหม่ครับ ผมตามหาหม้อลมเบค สคูปอยู่ครับท่านไดมีข้อมูลบอกผมหน่อยครับรถผมเบคไม่อยู่ครับ

1. หาเทียบเอาของรถญี่ปุ่นก็ได้ครับ..ยกทั้งพวงมาเลยอาจดัดแปลงนิดหน่อยโชคดีอาจแทบไม่ต้องเลยเคยไปเทียบได้ของฮอนด้ามาใส่J2ทุกย่างลงตัวดัดแป้บน้ำมันนิดหน่อยใช่ได้เลย

2. ฮอด่าอะไรครับพี่ขอชื้อรุ่นหน่อยครับผมพึ่งซื้อรถมาได้แค่3วันเองครับ

3. ผมไม่ค่อยมีข้อมูลเกี่ยวกับรถเลนครับ

4. Kla Ming Sue

Kla Ming Sue Guest

0
    0
    0
  5. Naris Nariss

Naris Nariss Guest

0
    0
    0
    ของผมใส่1.5ชั้น ของนิสสัน จำรุ่นไม่ได้แล้วครับ

6. ใช้ซันนี้B11หรือป่าวครับ

7. ขอบคุณครับ

8. พรุ่งนี้ถ่ายรูปให้ครับ

9. Winday TJteam

Winday TJteam Guest

0
    0
    0
    นิสสัน ซันนี่ นีโอ ชั้นครึ่ง
    นาวาร่า
    บิ้กM

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้