1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 รบกวนเพื่อนๆพี่หน่อยครับพอดี"สองน้อย"ของผมมีอาการเวลาวิ่งทางขรุขระแล้วมันมีเสียงเลยสงสั...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Danai Joe, 3 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Danai Joe

Danai Joe Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆพี่หน่อยครับพอดี"สองน้อย"ของผมมีอาการเวลาวิ่งทางขรุขระแล้วมันมีเสียงเลยสงสัยว่าจะเป็นที่ลูกหมากกันโคลงหรือป่าว แล้วราคารวมส่งขายกันอยู่กี่บาทครับ(จะเปรียบเทียบราคทกับแถวบ้านดูก่อน)ครับ ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ

2. Nit Natta

Nit Natta Guest

0
    0
    0
  3. Itsara Phudang

Itsara Phudang Guest

0
    0
    0
    อันนี้ ขอตามด้วยคน

4. Aum Thz

Aum Thz Guest

0
    0
    0
    เสียงยังไงครับ ลองให้ช่วงล่างเช็คดูก่อน เดี๋ยวเปลี่ยนไปไม่หาย ซวยเลย

5. Sarikadong Panya

Sarikadong Panya Guest

0
    0
    0
    ผมเอารถเข้าศูนย์แจ้งอาการนี้กับช่างที่รับรถพอออกจากศูนย์เสียงที่ดังเวลาวิ่งทางขรุขระหายครับไม่รู้เขาไปทำยังใง

6. 555 ทุกอาการที่ทุกท่านกล่าวมา แสดงว่าผมโดนมาหมดละนิ

7. Cin Nosukea

Cin Nosukea Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนโช๊คหายทุกเสียง คหสต ดังเหมือนกันคิดว่าเป็นนู้นบ้างนี่บ้าง ได้โช๊คเดิมสภาพดีมาเปลี่ยนจบเลย

8. ผมเคยเป็นครับอาการนี้ขึ้นลูกระนาดมีอาการดังกึกๆและพวงมาลัยมีอาการส่ายไม่นิ่ง ผมเปลี่ยนลูกหมากกันโคลงและลูกหมากคันชักครับ รู้สึกว่ารถจะนิ่งขึ้นครับเสียงกึกๆก้หายครับ ลองดูครับ

9. ผมพึ่งไปเปลี่ยนมาครับ ลูกหมากแร็คพวงมาลัย เบิกอะไหล่ที่ศูนย์เลยครับ

10. บูชปีกนกแตกค่ะ เพิ่งเป็นเลย วิ่งปกตินิ่งเหมือนเดิมพอขรุขระหรือรอยต่อถนน เสียงดังกุกๆๆๆ

11. Dragkuly Anne

Dragkuly Anne Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยค่ะ

12. ..เป็นเหมือนกันครับทางขรุขระ

13. แร๊ค..คับผมเพิ่งเปลี่ยนมาวันนี้หายคับ

...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้