1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ขอสอบถามค่ะ พรมฝั่งคนขัยเปลียกตลอดเลย อยากทราบสาเหตุค่ะ FREE - กรุงเทพมหานคร

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Arunothai Pinyo Mint, 2 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามค่ะ พรมฝั่งคนขัยเปลียกตลอดเลย อยากทราบสาเหตุค่ะ
    FREE - กรุงเทพมหานคร

1. น้ำแอร์หยดหรือป่าวครับลองสตาร์แล้วเปิดแอร์ดูตามท่อแอร์หรือบริเวณด้านหน้าบนส่วนที่เปียกว่าน้ำมาจากทางไหน

2. ตุ้แอร์ตันแน่ๆ

3. แล้วต้องทำขไงค่ะ ไปบีควิกมาเขาแนะนำเปี่ยนตู้แอร์ ราคา12000โดยผระมาณ

4. ยังมีสินค้านี้ไหม

5. อาการท่อระบายน้ำตันครับ

6. ท่อน้ำตันครับ ไปให้ร้านแอร์เป่า ไม่กี่บาท

7. เป่าหายหรอ

8. หายจ้า เป็นเหมือนกัน ทำมาแล้ว
    เริ่มแก้จากจุดที่เสียเงินน้อยที่สุดก่อนจ้า

9. ใครมีร้านแนะนำค่ะ

10. Enzo GT

Enzo GT Guest

0
    0
    0
    ถ้าแอร์เย็นปกติ ใม่ต้องเปลียนตู้ครีบ
    ใด้ใส่กรองแอร์ใว้เปล่าครีบ
    ท่อน้ำทิ้งในตู้มันตันเลย ออกนอกตู้
    อยู่ในห้องโดนสาน

11. Poom Limtrakoon

Poom Limtrakoon Guest

0
    0
    0
    ตามครับ
    เป็นเหมือนกัน แต่เป็นที่พรมเบาะหลังฝั่งซ้าย
    แล้วรถมีกลิ่นอับมากๆด้วย ทั้งๆที่ไม่เคยเอาอะไรเข้าไปกินเลย
    แล้วแอร์ก็ไม่เหม็นด้วย

12. Nattakit Maigate

Nattakit Maigate Guest

0
    0
    0
    ไปร้านล้างแอร์สิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้