1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ฝาครอบเลนส์ mazda2 ฿1,400 - เทศบาลเมืองอ่างทอง ไฟเหลืองลายงา ขัดไม่หาย แก้ไม่หาย...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Sornchai Yimsuk, 1 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sornchai Yimsuk

Sornchai Yimsuk Guest

0
    0
    0
    ฝาครอบเลนส์ mazda2
    ฿1,400 - เทศบาลเมืองอ่างทอง

ไฟเหลืองลายงา ขัดไม่หาย แก้ไม่หาย
    เปลี่ยนแค่ฝาจบครับ ฝามีรับประกัน1ปี
    คู่ละ1400 +ค่าส่ง150
    0890883910 เอกครับ

2. ของแท้มั๊ยครับ

3. Kitisak Chanwut

Kitisak Chanwut Guest

0
    0
    0
  4. รับติดไหมครับ

5. NoOt LoVe

NoOt LoVe Guest

0
    0
    0
  6. Ya Ngamsa-ard

Ya Ngamsa-ard Guest

0
    0
    0
  7. ยังมีสินค้านี้ไหม

8. สนใจครับ

9. Cin Nosukea

Cin Nosukea Guest

0
    0
    0
  10. มีวิธีเปลี่ยนให้ด้วยเปล่าครับ

11. Sornchai Yimsuk

Sornchai Yimsuk Guest

0
    0
    0
    ของเข้าเมื่อวาน10คู่ เหลือ 4คู่ครับตอนนี้ ขอบคุณลูกค้าครับผม

12. Aurora Chic Chic

Aurora Chic Chic Guest

0
    0
    0
  13. Pol Joe Sriwirat

Pol Joe Sriwirat Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีรุ่นสกายแอคทีฟแจ้งมาเลยนะครับ

14. ได้มาแล้วใส่เลยครับ ใสปิ๊งเหมือนถอยป้ายแดง

15. Wason Valentine

Wason Valentine Guest

0
    0
    0
    ทำมัยเพิ่งมาป่านนี้ ไปขัดมาก้อพันนึงแระอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้