1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Chevy Colorado เน็ท ฿150 - เมืองเก่าอยุธยา #รีวิวลูกค้า ขอบคุณมากนะครับที่ใช้เน็ทของเรา...

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย กอล์ฟเชฟแดง เชฟวี่ไทยแลนด์, 13 มกราคม 2018

เน็ท
    ฿150 - เมืองเก่าอยุธยา

#รีวิวลูกค้า ขอบคุณมากนะครับที่ใช้เน็ทของเรา
    #แรงแบบล้มวัวล้มควายไม่มีที่ไหนอีกแล้ว เพียง 150 /เดือน 15Mb ไม่ลดสปีด

1. Watthana Fakfang

Watthana Fakfang Guest

0
    0
    0
  2. เน็ตของอะไรคับทรูมีป่าว150/ด จริงหรอ

3. Yaya Abdulloh

Yaya Abdulloh Guest

0
    0
    0
  4. คือไร ไม่เข้าใจคับ

5. Tragran Sasim

Tragran Sasim Guest

0
    0
    0
    ยังไงคับไม่เข้าใจ