1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Accord ของเข้าก็ขายวนไปครับ ฿1,800 - Bang Bon สนใจอะไหล่ตาเพชร...

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย บันเทิงหรือจะ บรรลัยเดี๋ยวรู้กัน, 2 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ของเข้าก็ขายวนไปครับ
    ฿1,800 - Bang Bon

สนใจอะไหล่ตาเพชร แยกชิ้นหรือจะยกไปมาคุยกันครับ
    คอมแอร์ 1800
    ไดชาร์ต 1500
    ปั้มพาวเว่อ 900
    กล่องฟิว สภาพดี 800
    เครื่อง f22b 4500
    เครื่องf20a 3500
    เกียรออโต้f22b 7500
    เกียร์ออโต้ f20a 5500
    แยกทุกรายการครับ ถ้ายกไป 12000

1. ไดชารจ์ของเครื่องอะไรครับ f20a หรือ f22b

2. F20a กับf22bครับ

3. Blues Zea

Blues Zea Guest

0
    0
    0
    ไฟท้ายธรรมดา ,2 หรือ 3 ขีดครับ

4. ท่อทั้งเส้นเท่าไรครับ

5. ขอเบอร์ครับ

6. คอมแอร์ของเครื่องอะไรครับ

7. ไฟท้าย ท้ายสั้นเท่าไรครับ

8. 3000 ตามรูปครับ

9. มุม 2000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้