1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Fortuner, Vigo, Revo ‼️✅✅สติ๊กเกอร์ติดกระจกข้าง TRD Style✅✅ ซื้อตอนนี้แถมไปเลย สติ๊กเกอร์ติดพวงมาลัยหล่อๆ‼️...

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย Peerawat Saengchan, 10 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ‼️✅✅สติ๊กเกอร์ติดกระจกข้าง TRD Style✅✅ ซื้อตอนนี้แถมไปเลย สติ๊กเกอร์ติดพวงมาลัยหล่อๆ‼️
    ฿290

‼️สาวก TRD ห้ามพลาด‼️✅✅สติ๊กเกอร์ติดกระจกข้าง TRD Style✅✅ ซื้อตอนนี้แถมไปเลย สติ๊กเกอร์ติดพวงมาลัยหล่อๆ‼️

‼️‼️ Update ‼️‼️ ตอนนี้ทางเรามีบริการส่งสินค้าแบบ "เก็บเงินปลายทาง" ช่วยเพิ่มความสะดวกสบายให้แก่ลูกค้าทุกๆท่านครับผม^^‼️‼️

✔️ตัวสติ๊กเกอร์ออกแบบมาให้เข้ากับตัวกระจกมองของ New Fortuner และ Revo ได้อย่างเหมาะสมไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป เข้ารูปเป๊ะๆครับ^^‼️

✔️เป็นสติ๊กเกอร์สะท้อนแสง มีหลายสีสันให้เลือกครับ

✔️มีสี แดง,เหลือง,ส้ม,น้ำเงิน,ขาว สามารถเลือกได้ตามใจชอบครับผม^^‼️

**สามารถติดด้วยตัวท่านเองได้ไม่ยากครับ**

❇️❇️ราคาที่ย่อมเยาว์เพียงชุดละ 290 บาทเท่านั้นครับ^^❇️❇️
    ***Up Date‼️ ซื้อตอนนี้แถมฟรีไปเลย สติ๊กเกอร์ติดพวงมาลัยหล่อๆครับ^^‼️***

❗️จัดส่งแบบ EMS 50 บาทครับ^^
    ❗️จัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาทครับ^^

❤️❤️ นอกจากนี้ทางเรายังมีสินค้าอีกมากมาย อาทิเช่น สติ๊กเกอร์ติดล้อ New Fortuner TRD , สติ๊กเกอร์ติดหัวเกียร์ TRD , สติ๊กเกอร์ติดฝาเก๊ะ TRD , สติ๊กเกอร์ติดพวงมาลัย TRD ❤️❤️

***หากสนใจหลายรายการทางเรามีราคาพิเศษให้ครับผม^^
    ขอบพระคุณที่ให้ความสนใจครับ^^***

❤️❤️สวยเท่โดดเด่นในราคาที่จับต้องได้❤️❤️

❗️หากสนใจติดต่อทาง inbox หรือทาง Line id : icettt123 ได้เลยครับ ❗️

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้