1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 Wheels&tires ฿14,000 - คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี ล้อลายซิ่งยางซิ่งๆราคาโครตบ้าน...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย พงศกร เต็มสินผดุง, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    Wheels&tires
    ฿14,000 - คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี

ล้อลายซิ่งยางซิ่งๆราคาโครตบ้าน
    CF Wheels&tires

ล้อเปล่าขอบ 15 งาน Yusta เริ่มต้น6,900
    ล้อYusta+ยางhankook v2 ชุดละ 12,900 บาท
    ล้อเปล่าขอบ 15 งาน Auto Option เริ่มต้น 8,900
    ล้อAuto+ยางhankook v2 ชุดละ 14,500 บาท
    ล้อ17ออฟเก๋ง5รู ราคาล้อเปล่า เริ่มต้น 12,900
    ล้อ17ออฟเก๋ง5รู+ยางMaxxis ipro ชุดละ 20,900
    ล้อ18ออฟเก๋ง5รู ราคาล้อเปล่าเริ่มต้น 14,000
    ล้อ18ออฟเก๋ง5รู+ยางMaxxis ipro ชุดละ23,900
    ล้อ18กระบะ ราคาล้อเปล่าเริ่มต้น 11,900
    ล้อ18กระบะ ตัวเตี้ย+ยางketer ชุดละ 18,500
    ล้อ18กระบะยีราฟแคระ+ยางYustaชุละ23,500

‼️ของแถมครบๆ (ชุดโปร)‼️

1.ใส่ถ่วง
    2.น็อตซิ่ง
    3.จุ๊บลมซิ่ง

รับบัตรเครดิตทุกแบงครับมีค่าธรรมเนียม3%ครับ

‼️ฝากกดไลค์ กดแชร์ด้วยนะครับ‼️

☎️ 0818504699
    Line : 0818504699

#CF Wheels&Tires
    #ล้อซิ่งคลองสาม
    #ราคาโครตบ้าน

1. CF Wheels&Tries

ร้านเปิดแล้วครับ ยินดีให้บริการทุกท่านครับ

2. ลายเข้าใหม่ครับ แนวเมกา

3. จัดมาครับ ล้อมือสอง ใส่เบื่อแล้วขาย ( ย้ำนะคับมือสอง )

ไร้รอย ไม่ดุ้ง ไม่คต ไม่ซ่อม นัดดูได้ครับ รังสิต ครับ

Enkei rpf1 ขอบ 15 กว้าง 7 งานไทย สีสวยๆ ไม่มีลอก

เปิดราคา ที่ 6,000 บาท ครับ เบิกใหม่งานไทยหลายบาทครับ

#CF Wheels&Tires
    #ล้อซิ่งคลองสาม
    #ล้อซิ่งราคาโครตบ้าน

4. ของลงใหม่คร้าบบบ

Up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้