1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 Mazda2 1.3 ตัวเริ่ม 4dr/5dr ออกรถ 3,000 บาท ฿3,000 - Silom เฉพาะรุ่น Mazda2 1.3 STD...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Sarut Anantasin, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarut Anantasin

Sarut Anantasin Guest

0
    0
    0
    Mazda2 1.3 ตัวเริ่ม 4dr/5dr ออกรถ 3,000 บาท
    ฿3,000 - Silom

เฉพาะรุ่น Mazda2 1.3 STD 4dr/5dr ออกรถ 0 บาท

วันรับรถจ่าย 0 บาท
    ค่าจองสิทธิ์ 3,000 บาท วันรับรถมาตัวเปล่า

สนใจรายละเอียด @line

https://line.me/R/ti/p/@nil7388o

2. ถ้าดาวน์ซัก 8 หมื่น ผ่อน 84 งวด นอดผ่อนประมาณเท่าไหร่ครับ ตัวเริ่ม 1.3

3. Somphot Ch

Somphot Ch Guest

0
    0
    0
    ผ่อน6ปีเดือนละเท่าไหร่ครับ

4. ถ้าดาวน์ 150,000 ผมต้องผ่อนเท่าไหร่ครับ เอาผ่อนยาวสุดครับ

5. ขอลายละเอียดหน่อยครับ

6. Mee Too

Mee Too Guest

0
    0
    0
  7. Boonma Lapho

Boonma Lapho Guest

0
    0
    0
    ตัวเรื่มต้นกับไฮคอนเนค ผ่อน60-72

8. Apple Nano

Apple Nano Guest

0
    0
    0
    ขอทราบรายละเอียดด้วยคะ ผ่อน 7 ปีผ่อนเท่าไหร่คะ(สีแดง)

9. ขอทราบรายละเอียดการผ่อนค่ะ

10. Makkeaw Phorn

Makkeaw Phorn Guest

0
    0
    0
    ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ

11. ยอดส่งเสริมตัว standard สินะ แต่อุตส่าลงน่าสนใจ น่าจะพิม บอก ดอกเบี้ย โดยประมาณ ไว้ น่าจะดี

12. ขอรายละเอียดค่ะ

13. ข้อรายละเอียดหน่อย ครับ

14. Pook Ky

Pook Ky Guest

0
    0
    0
    ขอรายละเอียดคะ

15. Orawan Chaiman

Orawan Chaiman Guest

0
    0
    0
    ขอรายละเอียดด้วยค่ะ

16. Sarut Anantasin

0
    0
    0
    ตอนนี้มีหลุดจอง 1 จองนะครับ
    จองฟรี ลองจัดไฟแนนช์ได้เลยครับ

17. Sarut Anantasin

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้