1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

FD, FB, FC ❗️ตั้งรับคับ❗️ ฿9,999 - เทศบาลนครนครราชสีมา ขอนุญาติตั้งรับ แม็ก2ลาย ตามรูป แลก-ขาย...

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย Nontawat Dangklin, 10 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ❗️ตั้งรับคับ❗️
    ฿9,999 - เทศบาลนครนครราชสีมา

ขอนุญาติตั้งรับ แม็ก2ลาย ตามรูป
    แลก-ขาย ‼️ ib.เลยคับ

*ขอนุญาติเจ้าของภาพคับ

1. Oumnat Promsawat

Oumnat Promsawat Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคับ

2. มีมือ 1 คับ วงละ 4000

3. 0803043803 ของใหม่วงละ 4000.- คับ

4. Thammapon Pontan

Thammapon Pontan Guest

0
    0
    0
    ฝากด้วยนะครับ ล้อแท้มือ2 17x7.5 et40 22,500 ลดได้ครับ

5. ขาย/แลก RG1 แท้ 17 7.5 et 45 12500 สนใจต่อลองได้ครับ

6. ล้อแท้สนใจบอกครับพี่

7. Jaa Ratchapol

Jaa Ratchapol Guest

0
    0
    0
    ฝากด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้