1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Chevy Colorado ขอความรู้หน่อยคับ ฿9,874,563,221 - เทศบาลเมืองสุรินทร์ พี่ๆพอจะรู้อาการไหมคับ

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย ปีโป้ ออนเดอะร็อก, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้หน่อยคับ
    ฿9,874,563,221 - เทศบาลเมืองสุรินทร์

พี่ๆพอจะรู้อาการไหมคับ

1. Visanusak SaiBun

Visanusak SaiBun Guest

0
    0
    0
    ลูกปืนมู่เลย์ไปแล้วน่ะครับ

2. เปลี่ยนเรยคับอย่าช้า

3. ผมพึ่งเปลื่อนมา2000

4. รถผมก็เป็น ประกันศูนย์เข้าใด้ไมครับ

5. Nay Mon

Nay Mon Guest

0
    0
    0
    ไปเครมครับถ้ายูในประกันเครมฟรี

6. Nay Mon

Nay Mon Guest

0
    0
    0
    ไม่หมดประกัน0ก็ไปเครมเลยครับ

7. ของเทียมหรือป่าวคับ

8. Seua Yim Yaak

Seua Yim Yaak Guest

0
    0
    0
    ทำไมพังง่ายจังรถไม่ถึงปีเลยพี่

9. 555555น่าจะ...เพราะก่อนนี้ยังดีอยุ่

10. Drama Voice

Drama Voice Guest

0
    0
    0
  11. รถยุในประกันเคลมศูนย์ได้คับ

12. Drama Voice

Drama Voice Guest

0
    0
    0
    ที่มันเสียเพราะแรงที่เราเหยีบเกิน555

13. Add Lansak Ok

Add Lansak Ok Guest

0
    0
    0
    ฮิตมากคับอาการนี้

14. Sumath Sunla

Sumath Sunla Guest

0
    0
    0
    สำหรับท่านไดที่หมดประกันแล้ว ซื้อกับท่านนี้ได้คับ ผมก็จัดมาพันกว่าบาทใช้ยาวๆ

15. ขอบคุณพี่ทุกๆคนคับที่ให้ความรู้

16. ตปินแรกก้อแบบนี้ล่ะคับผมใช้มาปีกว่าๆ พังทั้งล๊กเครมศูนย์ ยกลูกคับ

แท้gmครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้