1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ไฟหน้า projector mazda 2 skyactiv ฿18,500 - เทศบาลนครอุบลราชธานี...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Tee Smile, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee Smile

Tee Smile Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้า projector mazda 2 skyactiv
    ฿18,500 - เทศบาลนครอุบลราชธานี

สนใจสอบถามรายระเอียดก่อนได้นะครับ

(งดต่อครับ EMS Free )

ขอบคุณรูปจาก
    Mazda2shop
    มาเป็นตัวอย่าง

2. Tee Smile

0
    0
    0
  3. Tee Smile

0
    0
    0
  4. Tee Smile

0
    0
    0
  5. Sura Khamkul

Sura Khamkul Guest

0
    0
    0
    ไหนรูป จริงครับ

6. Tee Smile

0
    0
    0
  7. Sura Khamkul

Sura Khamkul Guest

0
    0
    0
    อันนี้รูปตัวอย่างจาก m2shop ไม่ใช่หรอครับ

8. Tee Smile

0
    0
    0
    เดียวถ่ายใหม่ครับ แปบนะครับ พอดีมีหลายคู่ครับ สับสนกัน

9. Pitaya Tongmun

Pitaya Tongmun Guest

0
    0
    0
    มีของปี2010

ผมถามน่อยครับว่าตัวนี้สามารถใส่เข้ากับมาสด้าสอง4ปะตูอิลิเกนได้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้