1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Chevy Colorado ตามหาแผ่นปิดท้ายราคาเบาๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ฿900 - กรุงเทพมหานคร

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย ณัฐพล รับชื่อของเก่า, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาแผ่นปิดท้ายราคาเบาๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ฿900 - กรุงเทพมหานคร

1. เอ๋ วาซาบิ เลียล้ม มหาชัย

2. คนนี้เลยส่งจริงติดตั้งถึงบ้าน

3. เบียร์ คนทำคาร์บอนบุรีรัมย์ เนียนสุดครับติดต่อเฟสนี้เลยครับบ

4. Phongsak Numrung

Phongsak Numrung Guest

0
    0
    0
    2900งานเหล็กสวยๆคับใส่เมื่อวานนี้เองคับ

5. ถ้ายุ กทม. ลองทักคุยกะพี่หนุ่มดูครับ Supachai Tungsupit

6. Phongsak Numrung

Phongsak Numrung Guest

0
    0
    0
    มีหลายแบบให้เลือกคับ

7. Jakkree Jadnok

Jakkree Jadnok Guest

0
    0
    0
    ทักพี่เขาเลย ของนาว่าร่า อนุกูล พื้นผักหวาน บอล

8. ผมมีครับของนิสัน700

9. ของผมมีแผ่นคาบ้อนแท้ สนใจทักมาครับ

10. ซื้อของนิสสันเลยครับ
    ถูกดี

11. สนใจสั่งได้ครับ

12. ของนาวาราคับ1000

13. ใสมาย17ได้ไหมครับ

14. สนใจติดต่อได้

15. ผมทเองครับ

16. Tor Ka Jang

Tor Ka Jang Guest

0
    0
    0
  17. Tor Ka Jang

Tor Ka Jang Guest

0
    0
    0
    ฝานาวาร่าคับ1006บาท

18. Thunyawee Sirachot อีกเสียงคับ งานดีเนียนสวย คนทำกะหล่อ

19. เข้าไปถาม0นิส้นเลยคับ หรือ0อยู่ไกล้ๆคับราคา800-900คับ

ฝากครับ2500คาบ้อนแท้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้