1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Vios ขออนุญาติเปิดประมูลครับ ฿200 - กรุงเทพมหานคร ฝาปิดน้ำมันเครื่อง TRD ของมือ1...

การสนทนาใน 'Toyota Clubs Marketplace' เริ่มโดย Arnan Paejaroen, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arnan Paejaroen

Arnan Paejaroen Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติเปิดประมูลครับ
    ฿200 - กรุงเทพมหานคร

ฝาปิดน้ำมันเครื่อง TRD ของมือ1
    อ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ
    ✔เปิดประมูล 200 บิดต่อไปครั้งล่ะเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0
    ❎ปิดประมูล 21:55 น. วันที่ 9 พ.ย. 2560
    ขออนุญาติปิดประมูลอัตโนมัติเวลา 21:55 น.
    ✔รบ ข้อมูล กวนผู้โชคดีจะชนะประมูลวันนี้พร้อมโอนวันถัดไปนะครับ**
    ✔ของพร้อมจัดส่งทันทีหลังโอนเงิน#
    รบกวนประมูลแล้วทิ้งเบอร์ใส่หลังราคาด้วยหรือinboxเข้ามาเพื่อง่ายต่อการติดต่อ
    ✔ตัดรอบส่งของเวลา 17.00 น. นะครับ
    ค่าจัดส่ง เอกชน kerry express 60 บาท
    ❎❎❎ ไม่เกรียน ไม่กาก นะครับไม่พร้อมอย่าบิดเล่นนะครับ
    ขอให้ท่านเป็นผู้โชคดีในการประมูล
    ขอบคุณครับ
    Line : arnan3349
    เบอร์ : 0809366230

2. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  3. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
    บิดแรกเชิญเลยครับ

4. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  5. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  6. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  7. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  8. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  9. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  10. Arnan Paejaroen

0
    0
    0
  11. [​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้