1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Volvo พุ่งนี้ โละอะไหล่. volvo. ทั้งหมด. ราคาโดนใจแน่นอน. FREE - Ang Thong, Thailand...

การสนทนาใน 'Euro Clubs Marketplace' เริ่มโดย ช่างต่าย อ่างทอง, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พุ่งนี้ โละอะไหล่. volvo. ทั้งหมด. ราคาโดนใจแน่นอน.
    FREE - Ang Thong, Thailand

คานท้าย. เดิม. ราคากิโล
    แก้ม คู่ ละ. 500
    ฝากระโปรง. 500
    อื่น ๆ อีกปักหมุดรอเลย
    091-7785394

1. เท่าไหร่ครับแล้วยังดีอยู่เป่าครับ

2. chaiy

chaiy Member Member

68
    0
    6
    ของ940 คับ มีแก้ม ฝาหน้า ฝาหลังสีเขียวหัวเป็ดไหมคับ
    โช้คหลัง โช้คหน้า เสียก็เอา คับ ถ้ามี ราคาคับ

3. สนใจยางบังโคลนครับ

4. Fila Brasileiro

Fila Brasileiro Guest

0
    0
    0
    มีไฟท้าย 940 แวนไม๊ครับราคาเท่าไหร่

5. เท่าไรครับ

6. เท่าไรครับ

7. ช้วยตอบด้วย

8. Nismo Bangpahan

Nismo Bangpahan Guest

0
    0
    0
    มีอะไหล่บิ๊กเอ็มราคาชั่งกิโลด้วยไหมจะไปขน

9. มาขาฝากระโปรง 760 หรือป่าวครับ

10. Fatin Wangstang

Fatin Wangstang Guest

0
    0
    0
  11. โช๊คฝากระโปงหน้า 960 ยังอยู่ป่าวคับ คู่เท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้