1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Accord ตามหาเซ็นเซอรปีกผีเสื้อครับเข้าอู่ช่างบอก2ตัว2000+ พี่บอยบอกในกลุ่มตัวไม่กี่ร้อยขอด่วนครับ

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย นาย บางบาล, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาเซ็นเซอรปีกผีเสื้อครับเข้าอู่ช่างบอก2ตัว2000+ พี่บอยบอกในกลุ่มตัวไม่กี่ร้อยขอด่วนครับ

1. Kingpai Thanawut

Kingpai Thanawut Guest

0
    0
    0
    ยกทั้งชุดไอดีมาแค่ 1500 เอง

2. Tanapon Nonta

Tanapon Nonta Guest

0
    0
    0
    ภัทรพล อะไหล่ เครื่องเชียงกง มีอยู่ไหมครับ

3. จะเอาทั้งชุดหรือจะเอาแค่เซ็นเซอร์ครับ
    ผมมีอยู่ชุดหนึ่ง

4. Suchin Paothong

Suchin Paothong Guest

0
    0
    0
  5. พอมีครับ 081-776-6065

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้