1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Vios กระจัง700กะนสาด550 ฿550 - กรุงเทพมหานคร อี๊ด อะไหล่ยนต์ หน้าร้านบางเลนซอย1...

การสนทนาใน 'Toyota Clubs Marketplace' เริ่มโดย สุวรรณีเขต เมษะธนันต์ชัย, 8 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจัง700กะนสาด550
    ฿550 - กรุงเทพมหานคร

อี๊ด อะไหล่ยนต์

หน้าร้านบางเลนซอย1 วัดสวนแก้วนนทบุรี

โทร/ไลน์ 0878051028

1. กะจังวีออส04 เท่าไหร่ครับ

2. กันสาด 07 ครับ

3. กันสาดชุด4ชิ้น 500หรอครับ

4. รวมส่งมั่ย

5. มีกะจังวีออส2013ไม่คับ...ขอราคาด้วยคับ ขอบคุณคับ

6. Gu Ping

Gu Ping Guest

0
    0
    0
    มีของยาริสป่าวคับท่ามีขอดุหน่อย

7. กระจังหน้าวีออส2010เท่าไหร่คัพ

8. Ao Ae Aoae

Ao Ae Aoae Guest

0
    0
    0
    กะจังหน้าวีออสปี08ไมครับ

9. Monchai Saraduri

Monchai Saraduri Guest

0
    0
    0
    กระจกหน้า03เท่ารัย

10. Ao Ae Aoae

Ao Ae Aoae Guest

0
    0
    0
    มีใช้ไมครับปี08

§9

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้