1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Accord ขอความรู้ครับตามรูปท่อที่ยื่นมา มันกับอะไรที่หายไปน้ำมันเต็มเลย

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย Thawat Thawat, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawat Thawat

Thawat Thawat Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้ครับตามรูปท่อที่ยื่นมา
    มันกับอะไรที่หายไปน้ำมันเต็มเลย

2. Sawha Chularom

Sawha Chularom Guest

0
    0
    0
    นำ้มันน่าจะมาจากฝากะลานะครับ

3. Thawat Thawat

0
    0
    0
    มาจากท่อยางเส้นนี้มาจากเครื่องครับ

4. Thawat Thawat

0
    0
    0
    อยู่ใต้จานจ่าย

5. Thawat Thawat

0
    0
    0
    ตัวที่ในวงกลมก็ไม่มีครับ

6. Tanapon Nonta

Tanapon Nonta Guest

0
    0
    0
    ท่อยางเส้นนั้นมันเป็นท่อน้ำครับ

7. Tanapon Nonta

0
    0
    0
    ถ้าตัวนอกมันจะเป็นท่อน้ำร้อนเข้าฮีตเตอร์ ของไทยเป็นยางอุดไว้ครับ

8. Tanapon Nonta

0
    0
    0
    น้ำมันน่าจะมาจาก จานจ่าย ฝาวาล์ว โซลินอยเทค

9. Krit Outtamoon

Krit Outtamoon Guest

0
    0
    0
    รีบเปลี่ยนด่วนๆเลยคับของผมฮึตสองครั้ละครั้งแรกแตก ครั้งสองหลุด ร้านอะไหล่มีขาย30บาทเหล็กรัดอีก15บาท

10. Thawat Thawat

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

11. Thawat Thawat

0
    0
    0
    น้ำมันหยดจากจานจ่ายต้อง
    ทำไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้