1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

FD, FB, FC Silver neo max r ปรับ 40 ระดับ มือสอง ฿16,500 - Bangkok, Thailand สปริง หน้า 8k หลัง...

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย Mew Reantrakool, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mew Reantrakool

Mew Reantrakool Guest

0
    0
    0
    Silver neo max r ปรับ 40 ระดับ มือสอง
    ฿16,500 - Bangkok, Thailand

สปริง หน้า 8k หลัง 8k รถวิ่งน้อยไม่เคยซ่อมครับ ของอยู่แถวห้วยขวางครับ สนใจต่อรองราคาได้ครับ

2. Vipnote Pairod

Vipnote Pairod Guest

0
    0
    0
    ขายไปยังคับ

3. Lukkating Kennel

Lukkating Kennel Guest

0
    0
    0
    ลดได้เท่าไหร่ ib ทีครับ

4. Mew Reantrakool

0
    0
    0
  5. SunGz Pattawee

SunGz Pattawee Guest

0
    0
    0
    ลดได้สุดๆเท่าไหร่คับ

6. Hugo Junsuma

Hugo Junsuma Guest

0
    0
    0
    ขอราคาลดสุดๆหน่อยครับ ^^

7. Mew Reantrakool

0
    0
    0
  8. Mew Reantrakool

0
    0
    0
    ติดจอง 1 คนครับ

9. Mew Reantrakool

0
    0
    0
    ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้