1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Chevy Colorado สอบถาม พี่ๆหน่อยคะ อาการ วาวล์ ลอย เป็นยังไงคัฟ

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย Ped Chave Diesel, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ped Chave Diesel

Ped Chave Diesel Guest

0
    0
    0
    สอบถาม พี่ๆหน่อยคะ อาการ วาวล์ ลอย
    เป็นยังไงคัฟ

2. เสียงเครื่องเขกดังผิดปกติแต่ไฟไม่โชว์กำลังเครื่องตก

3. เปลี่ยนได้รับเปลี่ยนนะครับ ผมขับจนพังเพราะวาร์วลอยนี้ละ เปลี่ยนวาร์วชุดแก้วาร์วลอย กระเดื่องขาด8ตัว โดนไปหมื่นนิดๆ

4. ทำราคาเท่าไนครับ

5. Jon Vess

Jon Vess Guest

0
    0
    0
    ฟังด้วยคับ ..ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยุ่

6. เชฟ 5เกียร์ต้องแก้วาว์ล ทดปั้ม เชฟ6เกียร์แก้วาว์ลอย่างเดียวจบ

7. แถวระยองมีร้านรับแก้ไหมครับ?

8. ขอสอบถามครับเวลาติดใหม่ๆจะมีเสียงป๊อกๆๆๆๆแบบนี้อ่ะครับเป็นเสียงวาว์ลปาวครับ

9. The'Mon Pomjan

The'Mon Pomjan Guest

0
    0
    0
  10. สาเหตุเกิดจากอะไรครับ

11. Bee New

Bee New Guest

0
    0
    0
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้