1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Volvo ขายสปอยเลอร์ เก๋ง volvo ไม่ทราบรุ่น มีไฟเบรค ไม่มีขา 1,500บาท แวน850 v70 v40...

การสนทนาใน 'Euro Clubs Marketplace' เริ่มโดย Norarat Jonjang, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Norarat Jonjang

Norarat Jonjang Guest

0
    0
    0
    ขายสปอยเลอร์ เก๋ง volvo ไม่ทราบรุ่น มีไฟเบรค ไม่มีขา 1,500บาท
    แวน850 v70 v40 ไม่มีไฟเบรค ราคา 1,000 บาท
    ตัดศอก 850 จากญี่ปุ่นเก่าเก็บ 4,500 บาท ไม่ส่งนะครับ มารับเองอยู่สนามบินน้ำ นนทบุรีครับ มีอะไหล่ Volvo 960 940 850 v70 v40 อีกเยอะจะทยอยลงนะครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ

2. มีสวิทไฟฟ้าที่ต่อเข้าหม้อลมเบรค850มั้ยครับ

3. Akkarat Pinduang

Akkarat Pinduang Guest

0
    0
    0
    มีโมดูล ABS v70 มั้ยครับ

4. มีตัดสอก940โบไม้คับ

5. ขอดูสปอยเลอร์ v 70 ด้วยคับ

6. สปอยเลอร์ 850 แวน มีขามั้ยครับ

7. Wisan Mahawiroj

Wisan Mahawiroj Guest

0
    0
    0
    มีหน้าปัดทั้งนวมไหมครับ960

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้