1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Chevy Colorado เทอร์โบ3000ปาก44 ฿7,000 - เทศบาลเมืองปทุมธานี ขออนุญาตนะครับ เทอร์โบ3000ปาก44...

การสนทนาใน 'Pickup Clubs Marketplace' เริ่มโดย ทักษ์พงศ์สิทธิ์ เปล่งศรีชัย, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เทอร์โบ3000ปาก44
    ฿7,000 - เทศบาลเมืองปทุมธานี

ขออนุญาตนะครับ เทอร์โบ3000ปาก44 ใช้งานหมื่นกว่าโลใช้บูสไม่เกิน30ปอนด์ ขอขายสับโบเดิม2500 เพิ่มส่วนต่าง7,000บาท แถมท่อแอร์โฟร์พร้อมกรองอากาศ แถมท่อลงหน้าเพลามีข้ออ่อนกับพักไส้ตรง (รีบหน่อยนะครับจะขายรถแล้ว) พิกัด นวนครกับรามอินทรา กม.8 ทักษ์ 094-3217454

1. Boonchu Seeaun

Boonchu Seeaun Guest

0
    0
    0
    โบจีนรึป่าวครับ

2. ไม่ใช่ครับ

3. น่าสนคับ

4. Thanes Phiwnual

Thanes Phiwnual Guest

0
    0
    0
    ต้องเพิ่มเงินอีก7000บาทใช่ไหมครับ

5. 6,000 มาสับไปเลยครับ

6. ไม่เอาท่อลดได้เท่าพร้อมสับเดิมคับ

7. ลดแล้วครับ

8. Peravit Karngurm

Peravit Karngurm Guest

0
    0
    0
    ไปยังหรอครับ

9. Suman Rs

Suman Rs Guest

0
    0
    0
    ไปยังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้