1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

FD, FB, FC ตั้งรับกันโคลนล้อหน้า-หลัง ฿1,234 - Talat ตั้งรับกันโคลนล้อหน้า-หลัง...

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย Nong YS, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nong YS

Nong YS Guest

0
    0
    0
    ตั้งรับกันโคลนล้อหน้า-หลัง
    ฿1,234 - Talat

ตั้งรับกันโคลนล้อหน้า-หลัง ใครพอจะรู้ที่ซื้อบางคับ
    ใครมีลงเลยคับหรือหาซื้อที่ไหนได้แนะนำหน่อยคับ

2. ตามด้วยคน

3. Ekawat Prachasak

Ekawat Prachasak Guest

0
    0
    0
    ผมมีอยู่ 2 ชุด ตรงรุ่น ไม่แท้นะครับ สนใจไหม เป็นมือสอง 1 ชุด ของใหม่ 1 ชุด สนใจทักมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้