1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 หากันชนหน้า มาสด้า2 ตัวท็อป5ประตู. 2010. ค่ะ

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย ดื้อเงียบ อลิสชา, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    หากันชนหน้า มาสด้า2 ตัวท็อป5ประตู. 2010. ค่ะ

1. สอบถามสั่งซื้ออะไหล่ฟอรด มาสด้า แท้ 0816494739 พล

2. เท่ารัยคะ

3. Aemm Anucha

Aemm Anucha Guest

0
    0
    0
  4. Varunee Aon

Varunee Aon Guest

0
    0
    0
  5. ตัวละ1837 บ
    ของแท้ต้องไปทำสีเองคับ

6. ของเก่าขายต่อไหมคับกันชนอันเก่า

7. อยากได้กันชนหน้าตัวท็อบ เหมือนกันอยากรู้ราคาครับ

8. ติดต่อคุณโยได้เลยค่ะเนยสั่งจากคุณโยค่ะ Ponlawat2131

9. Sarot Sangkatjai

Sarot Sangkatjai Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคน

10. ติดต่อคุณโยเลยค่ะ

11. ตามหา สเกิร์ตหน้า ตัวนี้ครับใครมีสะกิดได้

.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้