1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ล้อ ฿8,900 - ตลาดดี ดี อยุธยา ล้อเก๋ง นางฟ้าเงาสุดๆ ยางดอกแน่นๆกะล้อใหม่ สุดสวย 8,900...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย เคโง๊ะ แม็กซิ่ง, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อ
    ฿8,900 - ตลาดดี ดี อยุธยา

ล้อเก๋ง นางฟ้าเงาสุดๆ ยางดอกแน่นๆกะล้อใหม่ สุดสวย 8,900 สำหรับพี่ๆที่คิดจะซื้อล้อใหม่ชุดนี้เรยครับ ใส่ 4/100& 4/114 ล้อสภาพ100%ย่ำใหม่แกละกล่อง สวยๆกว้าง 7 อ๊อฟ 30❤️เบิกใหม่เอง แพงยุครับ. ล้อใหม่ไม่ต้องห่วงเรืองมีดุ้ง เดิมๆไม่มีขี้กาก ไม่มีเบียด ไม่ซ่อม ใดๆเรยใหม่ๆได้ล้อมือ1คุ้มๆเรยครับ มาพร้อมยาง 195/55/15ปี 15/14ดอกเต็มๆๆทุกเส้นครับ หนาๆๆๆทะลักๆสวยจริงครับ เหมือนใหม่ครับ ไม่มีกินข้าง กับราคานี้คุ้มสุดใช้กันลืมเรยครับ
    ดูของอยุธยาครับ❤to.062-5051996 ❤(พ่อค้าเข้าครับ จะโทรติดได้ตลอดครับ ถ้าไม่ได้รับหรือโทรไม่ติดจะโทรกลับครับ)ลูกค้า ตจว.มีบริการจัดส่งทั่วประเทศครับหรือถ้าลูกค้าสนใจจริงทิ้งเบอร์ไว้เรยครับชby.✨เคโง๊ะ แม็กซิ่ง ครับ✨

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้