1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

FD, FB, FC หาแลกครับ RPF CE ฿1,294 - เทศบาลนครนนทบุรี 17" 8.5 ออฟ 35 งาน MAXIMO ใครเบื่อ RPF CE...

การสนทนาใน 'Honda Clubs Marketplace' เริ่มโดย คุณชาย ตื่นสาย, 17 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    หาแลกครับ RPF CE
    ฿1,294 - เทศบาลนครนนทบุรี

17" 8.5 ออฟ 35 งาน MAXIMO
    ใครเบื่อ RPF CE เรียนเชิญครับ

1. ล้อสีไรครับ

2. ขยับอีกล่ะพ่อหนุ่ม 5555

3. สีปีเก่าครับ

4. Ktp Luk

Ktp Luk Guest

0
    0
    0
  5. Anukun Oraoon

Anukun Oraoon Guest

0
    0
    0
    ขายมั้ยครับพี่ คุณชาย ตื่นสาย

6. หาแลกก่อนครับพี่

7. ฝาสีแปลกๆ

8. ล้อสวยครับ

9. อยาก ครีนๆ แบบนี้หรอครับ5555

10. Oatt OO

Oatt OO Guest

0
    0
    0
    17×8+35ทั้ง4วง หาแลกด้วยคนครับ

11. Chatchai Tocaw

Chatchai Tocaw Guest

0
    0
    0
  12. Indy Sadizz

Indy Sadizz Guest

0
    0
    0
  13. มาเป็นสายคลีนกันเถอะะ

14. Sukit Naimhom

Sukit Naimhom Guest

0
    0
    0
  15. เผื่อมีคนชอบ Honda absolute

16. Ce28 8/8 ออฟ35 หา TE TC แกรมไลท์

17. Oatt OO

Oatt OO Guest

0
    0
    0
    หาแลกด้วยคนครับ

หาแลกด้วยคนฮะ 57f อยากได้ re30 สเปค 8.5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้