ที่วางแก้วในรถ ขาย

ที่วางแก้วในรถ

ราคา:
THB 140.00
  1. thaiwebpr

thaiwebpr New Member Member

0
    0
    0
    สภาพ:
    ใหม่
    thaiwebpr ได้โพสต์ประกาศซื้อขายใหม่:

ที่วางแก้วในรถ ใช้จัดระเบียบสิ่งของต่างๆในรถยนต์ เช่น แก้ว ขวดน้ำ ขวดนม มือถือ สมาร์ทโฟน ของใช้ ขนม ในรถยนต์ค่ะ ขนาดไม่ใหญ่มาก จึงใช้พื้นที่ไม่มากในการจัดเก็บที่วางแก้วในรถ ค่ะ มีสินค้าพร้อมส่ง สั่งซื้อได้เลยไม่ต้องรอพรีออเดอร์ค่ะ

+++++++ ราคา ชิ้นละ 140 บาท +++++++
    ems 60 บาท หรือ ส่งลงทะเบียน 40 บาท ค่ะ

รายละเอียดของสินค้า :
    -...

อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับประกาศซื้อขาย...

แบ่งปันหน้านี้