+++เสื้อ POLO SHIRT MG3 ENGLAND PATTERN+++ ขาย

+++เสื้อ POLO SHIRT MG3 ENGLAND PATTERN+++

ราคา:
THB 485.00
  1. rattanamg

rattanamg New Member Member

0
    0
    0
    สภาพ:
    ใหม่
    rattanamg ได้โพสต์ประกาศซื้อขายใหม่:

+++เสื้อ POLO SHIRT MG3 ENGLAND PATTERN+++

สาวกเสื้อ POLO SHIRTลายธงอังกฤษ พร้อมใส่ออกเที่ยวได้ทุกที่ เนื้อผ้าดีมาก สวมใส่สบาย ซักแล้วไม่ย้วยค่ะ สนใจแวะมาดูที่โชว์รูม เอ็มจี กรุุงเทพ จำกัด สาขารัตนาธิเบศร์ได้ค่ะคุณลูกค้า หรือทักมาได้ทาง inbox MG Krungthep Rattanathibet จะส่งแบบไปให้ดูค่ะ มีหลายไซต์ S M L XL ค่ะ ราคาตัวละ 485 ค่ะ (ราคานี้ไม่รวม VAT 7%) สนใจสั่งทางไปรษณีย์ได้นะค่ะ บวกค่าจัดส่ง EMS 50 บาทค่ะ ขอบคุณค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++...

อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับประกาศซื้อขาย...

แบ่งปันหน้านี้