อิอิ..วันอาทิตย์ผมกับ@keไปปล่อยลาวในพีระมาคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

510
    1
    0
    อิอิ..วันอาทิตย์ผมกับ@keไปปล่อยลาวในพีระมาคับ :p
    ดูคลิปนะครับ ดูหลังๆนะ(ช่วงเวลา 2.07 นาทีครับ) :cry:

[media]http://www.youtube.com/watch?v=OWZyP7Im9II[/media]

วิ่งกันอยู่เกิน 1.28 อีก(ติดรถช้าอะ)

อันนี้ใบเวลากับอันดับครับ ผมได้ที่ 2 (start 26) เอกได้ที่ 3 (start ที่เท่าไหล่จำไม่ได้อะ) ส่วนที่ 1 เครื่อง 2ZZ อะแรงมากแซงไม่ได้เลยเอ้ย

สรุปขับได้เฮ็งซวยมากเดี๋ยวงวดหน้าเอาใหม่อะครับ :cry:

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แค่นี้ทำบ่นของพี่หน้าเละเลย

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  4. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เอิ๊ก ae รถลงเยอะมั๊กๆๆ สนามหน้าไปอีกนะเบส

5. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    น่าอิจฉาจัง อยากวิ่งพีระบ้าง

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อยากวิ่งก็ไปวิ่งสิครับมาบ่นทำมัย.......อิอิ:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้