ช่วยแนะนำเรื่องเปลี่ยนสีล้อ max หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย varamart, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    คือตอนนี้ผมกำลัง ลังเลอยู่ว่าจะทำล้อ max สีอะไรดีระหว่างสีทองกับสีเทา (ล้อ SSR Type C น่ะคับสีเก่าสีทองพอดีมันดุ้ง) รถผม SI สีดำน่ะคับตามรูป ช่วยแนะนำทีคับว่าทำสีอะไรจะสวยกว่ากัน

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สีทองน่าจะดีกว่ามั้ง แต่สีเทาก็ดีนะ สีขาวก็สวยนะ เอาสีทองแหละ อิอิ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สีทองเลยครับสวยดี

4. เบื่อคนหลายใจ อิๆ :D:D

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    สีทองครับสวยดี

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ทองครับ สวย

7. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    สีทองด้วยอีก เสียงคับ เพราะผมก็ สีทอง คับ อิ อิ อิ
    -
    ปล.แต่รถสีดำ max สีดำ จะดูสวยดุ ดี คับ ลองเลือกลาย ดูคับ แล้วแต่ตัดสินใจ คับ ช่วยออกความคิดเห็นคับ เพื่อน Si ด้วยกัน คร้าบบ พี่น้อง

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ทองครับ แต่ทองไหม้นะ

9. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    รถดำผมว่าทอง ก่ะทองไหม้ จะขึ้นมากๆๆๆๆๆ

10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    สีทองสวยครับ

สวยดี

11. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    อยู่ที่ความชอบและแนวการแต่งรถครับ ถ้าชอบสว่างๆหน่อยก็ทอง แต่ถ้าแต่งรถแนวดุๆหน่อยก็สีดำไปเลย

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สีท้องไหม้อีกเสียงคะ แต่ทำสีดำก็โหดสุดๆอะคะ:D

13. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    ตามนี้ครับ อิอิ

:D:D:D :cool::cool::cool:

หมุ่น ๆๆๆๆๆ

มุมโดนๆ

เข้ากันอย่างลงตัว

โดดเด่น

555 ชมตัวเองนี่แหละสบายใจสุด 555​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้