โข่งหลังเทอร์โบหมุนซ้ายหาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RESCUE_RKU, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    โข่งหลังเทอร์โบหมุนซ้ายหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    หรือใครมีไม่ได้ใช้บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ใช้ 05 หรือครับ ผมเจอมา 1 ลูก ครับ

ที่ร้านเกียรติศักดิ์ เทอร์โบ รามอินทรา

มันอยู่กับ 05 ลองถามเฮียแก้วดูเองนะครับ

3. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    ของผมโข่งหลังเดิมใหญ่มาก พอๆกับโข่งหน้าเลยครับ
    แล้วที่ว่ามีมันเบอร์ไรหรอครับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    โบ 05 หมุนซ้านหรอครับ

ปั๊มดีๆตูดเดิมก็วิ่งได้นะครับ

5. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    ขอบคุณครับ ก็พอวิ่งได้นะครับ แต่รู้สึกว่ามันมาช้าไปหน่อย

6. RUT

1,222
    3
    0

ส่วนมาก 05 โข่งหลังเดิมเบอร์ 50 ครับ

ต้องทำปั๊มเพิ่มถึงจะวิ่งดีครับ หรือถ้า 11 มิล

ใช้โขงหลัง 40 ก้อพอครับ แต่ 40 หมุน ซ้าย หายากครับ

ใช้ 50 ดีกว่า แล้วทำปั๊มเอาครับ

7. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    ขอบคุณครับ

8. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    โข่งเดินเบอร์ 50 อย่างนี้ก็ไม่เล็กน่ะซิครับ........มีหวังไม่ต้องเปลี่ยนแล้วมังครับ

9. RUT

1,222
    3
    0
    up...........

10. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    งั้นเด๋วว่างๆขับไปใหเพี่เจี๊ยบดูเลยแล้วกันครับ

11. RUT

1,222
    3
    0
    รถพี่เจี๊ยบใช่สีแดงเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้