รบกวนพี่กลุ่ม Primera & Presea ต้องการติดต่อพิเศษครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TON-MATRIX, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON-MATRIX

TON-MATRIX New Member Media

22
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

ผมกองบรรณาธิการนิตยสาร OPT.4 สนใจอยากจะติดต่อกับ ท่านที่ดูแลกลุ่ม /หัวหน้ากลุ่ม/ หรือผู้เกี่ยวข้องกับคลับ รบกวนโทรหา หรือแจ้งเบอร์มาให้โทรกลับก้อได้ครับ หวังว่าจะได้รับความร่วมมือกับพี่กลุ่ม Primera & Presea ทุกๆท่านนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ จากนิตยสาร OPT.4 MAGAZINE
    .............TON MATRIX -0816921580/0841443402
    http://ton-matrix.hi5.com
    ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

2. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ใครหว่า คนใน / / ข้างต้นน่ะ ให้ ตาโอ เป็นดีก่า สงสารพี่ป๊อป แกแก่แล้ว ต้องทำไรมากมาย

ตาโอ โทรไปที ได้ฟามว่าไงก็บอกมา

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ่ายรูป ถ่ายรูป และก็ ถ่ายรูป

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใครดำเนินการได้ความว่าไงแจ้งข่าวกันด้วยคับ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    วันนี้ลองโทรไปคับ

ทั้งสองเบอร์เลย

แต่มะรับ

กะว่าพรุ่งนี้จะลองโทรไปใหม่

ได้เรื่องยังไงแล้วจะมาบอกนะคับ

6. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ตาโอ คนดี ช่วยพี่ป๊อป ทำงานทำการ

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ดีคับ
    อิอิ

8. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เอ้า ตาโอ แจ้งว่า หนังสือ เค้า ขอ ถ่าย 3 คันก่อน ให้เราเลือกกันมา เอง

ผมเลย คิดว่าจะ เอา รุ่นละคันนะ

โหวต กัน เลย

P11 จะเอา ของใครไปลงดี

R11 ของใคร

R10 ของใคร

โหวตมาเลย

จะได้ไปนัดเค้าให้มาถายอีกที

ถ่ายแบบเจาะ หมดเลยนะ รายละเอียดเป็นไงกันเลย แต่ ไม่รู้จะได้ลงเมื่อไหร่

ว่ามา

9. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    พีมีร่าก้อคงแปนพี่ ป๊อบระดับโลกอยู่แว้ว...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2008
  10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    P11 ก็คงหนีไม่พ้นพี่ป๊อป

R11 ก็มีหลายคันนะเอาเเบบออปชั่นเต็มๆ ก็พี่กิ๊ฟ...เเหม๋เสียดายรถพี่วินไม่อยู่เเล้ว

R10 ก็พี่โป๊ปไปเลยโลด

11. whitebear

1,191
    11
    0
    ก็ตามตากิ๊ฟว่าเลยคับ

พอดีว่าคุยกับคุณต้นเค้ากลางวัน

แล้วกว่าผมจะกลับบ้านก็มืดแล้ว

ก็เลยฝากตากิ๊ฟลงรายละเอียดให้ก่อน

(กลัวรอกันอะ)

ตากิ๊ฟทำตารางโหวตให้ทีดิ

แยก 3 รุ่นเลย

แล้วก็อยากให้ปิดโหวตวันก่อนมีตติ้งอะคับ

(มีตติ้ง 24/5/51 ก็อยากให้ปิดโหวต 23/5/51 อะ)

วันมีตติ้งจะได้มาดูรถคัน จิง จิงกัน

แล้วก็นัดแนะวันถ่ายกันอีกที

พี่ น้อง โอเคกันมั๊ยคับ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ตามนั้นเยยครับผม

13. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ....ผมเคยอ่านเค้าลงกันเป็นแก๊งค์เลยนี่หน่า.....????????รึคนละเล่มหว่า?...ลงเป็นทีมแล้วแจงเป็นคนๆอีกต่างหากนะ....เล่มไหนหว่า?

14. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยังไงก้อได้คราบ แต่น่าจะลงกันทั้งคลับเลยเนอะ..อิอิ:D:D:D

15. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สงสัยอยากได้แบบเด่นๆ โชว์กันเต็มๆ

16. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    น่าเป็นFHMหรือCUTEเนาะ

17. whitebear

1,191
    11
    0
    เป็นคอลั่มใหม่อะคับ

ส่วนที่รวมทั้งคลับก็ยังมีอยู่ แต่ยังไม่ได้ถ่ายตอนนี้

คอลั่มนี้จะลงแบบเด่น ๆ เลย คันนึงประมาณ 3 หน้า

จะสลับลงไปเรื่อย ๆ คับ

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ฮึ๋ย 555+ ตาม นั้น

ถ้า ถาม ผม น่า จะ เอา หลายๆ คน ลง นะ ครับ ไม่ รู้ ดิ 555+:D

19. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    หนาวแทนคนอ่าน แต่ล่ะคันงามๆทั้งน้าน..

ยั่วกิเลสดีนักแล..

สงสัยจะได้สมาชิกเพิ่มอีกหลายคันแน่ๆเลย..

20. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดี๋ยวพอลงหนังสือเล่มนี้ปุ๊ป คนทำหนังสือประเภทเดียวกันนี้ก็คงติดตอเข้ามาที่คลับอีกต่อไป ต้องมีแน่นอนครับ

21. เสก R10

807
    8
    0
    เพราะฉะนั้นใครยังไม่ได้ลงก็รีบเสริมหล่อกันไวๆนะ...อิอิ

22. whitebear

1,191
    11
    0

หมายถึงรถ หรือคนขับอะคับ

23. เสก R10

807
    8
    0
    ได้ทั้งสองอย่างก็ดีครับพี่โอ....อิอิ

24. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ไม่ก็ playboy penthouse อะไรทำนองนั้นเน๊อะ

25. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    แต่ละคันถ่ายคู่กับน้องอ้อย อาโออิน่าจะดีนะครับพี่ๆ

26. whitebear

1,191
    11
    0
    ตกลงว่าโหวตใครดีคับ

27. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ขี้เกียจ ทำ โหวตอ่ะ บอกแล้ว ไม่มีประชาธิปไตย ใน วงการนี้ ไม่งั้นไม่จบ
    ชุดแรก เอางี้
    R10 ของตากอล์ฟ คันใหม่
    R11 ของใครดีหว่า พี่น้องละกัน
    P11 เอา ของพี่ฉะ มีข้อแม้ว่า ต้องใส่ของที่มีทั้งหมด นะ

ชุดสอง
    R10 ตาโป๊ป
    R11 กิ๊บเล็ก
    P11 พี่ป๊อป

ชุดสาม
    R10 น้องเอก
    R11 คันขาวล้อ กว้างๆ คันนั้น
    P11 Skymera

โอเคมะ

28. เสก R10

807
    8
    0
    เอา 1 กะ 2 ครับ

เเต่ละคันก็เลือกไม่ถูกเอา 3 ด้วยเอาไปเกิน 3 ไม่ได้เหรอตัดสินใจไม่ได้..อิอิ

P11 พี่ป๊อป SKYMERA พี่กอล์ฟ พี่ฉะ
    R11 พี่น้อง พี่กิ๊ฟ
    R10 พี่กอล์ฟ พี่โป๊ป

เนี่ยเอาหมดนี่เลยดิพี่...อิอิตัดสินใจไม่ถูก

29. whitebear

1,191
    11
    0
    เอ้าจิงจังกันหน่อยคับ

ยิ่งสรุปช้า รถคลับเราก็ยิ่งได้ลงหนังสือช้านะ

ผมเลือก คอมโปเซ็ทชุด 2 คับ แล้วกัน

30. เสก R10

807
    8
    0
    ชุด 2 ด้วยคน

เเต่น่าจะเอา skymera อีกคันนะพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้