ถามร้านท่อกับพ้นสีอาคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ยังไม่สมัครเลย, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยู่ที หนามบินสุวรรณภมิอาคับมีพี่น้องคนไหนรู้จักร้านบางอ่ะ พ้นสีกับทำท่ออ่ะคับ ราคาด้วยก้อดีคับ ยังเด็ออยู่อาคับไม่มีเงินเดือน แต่อยากแต่งรถ 55++ ผมจะพ้นสีแค่กันชนหน้าอ่ะคับราคาเท่าไร
    กับตัดท่อไว้หน้า เพรา อ่ะคับ เตรื่อง 2500 D4D อาคับควรทำดีไหม ขอบคุณพี่ที่มีน้ำใจมาช่วยตอบน่ะคับ
    แล้วอีกอย่าเสียงมันจะโหรตไหมอาคับ เห็นรถขนผัก ตลาดไทยเสียงโหรคจัง ไม่กล้าเข้าไปถาม....

1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  2. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    รอพี่แมนเลยครับ....เขาอยู่แถวนันอะ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้