ไม่ได้เข้ามานานแล้ว รบกวนไรหน่อยครับ เรื่องปั้มติ๊ก

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kromma, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานานแล้ว พอดีม่ะค่อยได้เล่นเนตไปถึงไหนกันแย้วเนี่ยมีลงรายการทีวีด้วย ดีจัง
    รบกวนไรหน่อยครับ เรื่องปั้มติ๊ก
    ขับตาหยี่อยู่ พอมีปั๊มติ๊กรุ่นไหนบ้างที่แรงๆ ใส่รุ่นตาหยี่ได้บ้างคับ เอาแบบแรงๆๆ เลยน่ะงับ เผื่อเอาไว้เซตโบด้วยครับ และหัวฉีดใส่ของCCมากกว่าแปงได้ไหมคับ

2. kromma

116
    0
    0
  3. kromma

116
    0
    0
  4. kromma

116
    0
    0
    ม่ะมีคนตอบเลยเหรองับ

5. kromma

116
    0
    0
  6. kromma

116
    0
    0
  7. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    พวก JZ หรือ RB ได้หมดแหละครับ ผมใส่ของGTR อยู่ครับ แรงดี ตัววาล์วจะใหญ่กว่าตัวธรรมดา ไม่รู้ว่า GTRหรือ NISMO มันเป็นของแต่งอ่ะครับ ถ้าของพวก JZ จะถูกหน่อย 800-900 ถ้าเป็นพวก RB25-RB26 จะประมาณพันกว่า-2พัน ถ้าเป็นอย่างพวก nismo ของแต่งวาล์วใหญ่ จะประมาณ 3พัน+- นิดหน่อยครับ

8. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แอบมาดูดความรู้ครับ ซ้วบๆ

9. kromma

116
    0
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้