ถามเรื่องโช๊คคับ แนะนำทีน่ะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PaMaS, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PaMaS

PaMaS New Member Member

5
    0
    0
    รถผม ไมตี้เอ็กซ์ ไปโหลด มา 2 นิ้ว โช๊คเดิมๆๆๆ คือ อยากเปลี่ยนโช๊คให้สั้นกว่าของเดิม จะได้ไหมคับ

ถ้าได้ แนะนำหน่อยคับ ทั้งหน้า - หลังเลยคับ ขอราคาด้วยน่ะคับ ไม่ต้องแรงมากน่ะ พอใช้ได้อ่า จน อิอิ

2. PaMaS

PaMaS New Member Member

5
    0
    0
    ไม่มีครายตอบเลยอ่าคับ บอกกานหน่อยก่ะได้ ผมมือใหม่อ่ะ ไม่ค่อยรู้เรื่อง

3. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    คายาบา ครับ คู่ละ พันก่าบาท คุณภาพปานกลาง แต่ถ้าได้สเปคนอกก็จะดีก่าสเปคไทย ครับ สังเกตที่โช๊ค ขึ้นต้น S จะเป็นของไทย
    ผมก็โหลด 2 นิ้ว ว่าจะไปดัดแหนบ เพิ่มแระ ต่ำๆหน่อย

เปลี่ยนแล้ว เด้งครับ (เวลาขับช้า 55 แต่ ขับเร็วๆ นุ่มขึ้นเยอะเลย)

ไม่รุ่ว่าโช๊คสั้นๆ จะใส่ได้ไหมอะครับ ไม่แน่จัย

รอพี่ๆ เค้ามาตอบแระกัน คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้