คุณคิดยังไงกัน กับหัวปิงปอง

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย Mr. DONUT, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    คุณคิดยังไงกัน กับหัวปิงปอง
    ผมว่ามันกวน...อ่ะครับ
    จับ24
    :first:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2008
  2. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อาชีพเสริมเค้าคร้าบ ต้องทำใจ เเละ จ่ายเงิน 55++

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ใกล้เปิดเทอมแล้วแล้วต้องจับบ่อยๆคับ เพื่ออนาคตของลูก

4. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    คิดได้ยังไงนี่เก่งจัง 55555555555555

5. เห็นด้วย ตำรวจหาเงินค่าเทอมให้ลูก ไม่งั้นก็หาเงินเลี้ยงเมียน้อย55555555++++++++++++

6. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    เดี๋ยวนี้ไม่ธรรมดายืนจับไม่พอ...มีขี้รถมอไซด์ล่องจับอีกด้วย...(สงสัยขาดแคลน)

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    จับได้ทุกเมื่อครับ................................
    เคยโดนบนทางลอยฟ้าบรมราชชนณีอ่ะครับ แซงขวาเปิดไฟเลี้ยว โดนแม่งงโบก
    ผมก็จอดถามว่ามีอะไร มันบอกผมว่าแซงแล้วไม่ให้สัญญาณ ทั้งๆที่จอดอยู่ไฟเลี้ยวมันยังต๊อกแต็กๆๆๆๆ อยู่เลย
    ผมก็เถียงพักนึง โมโหครับควักไป 100 นึง ผ่านเลยครับ ทิ้งท้ายไว้อีก ขับรถดีๆนะพ่อหนุ่ม
    สาดดดดดดด.......ควักให้ยิ้มเลยครับ

8. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    คือสิ่งที่มันต้องการคับ
    แมร่งเลยยิ้ม
    สัส โบกอยู่ได้ อยากโบกไปโบก TAXI เด่ะ ไป๊ ห่าเอ๊ย

9. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ให้ร้อยนึงผ่านได้ได้ผมเคยให้มัน40บาทมันบอกว่าใบสั่งดีกว่ามั้งน้องผมเลยให้มัน100ก้อผ่าน สาด ให้40ดันไม่เอาเรื่องมาก 555

10. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    ผมเฉยๆ นะ ถ้าผมผิดผมยินดี

แต่ถ้าไม่ผิดกรุเถียงสุดเหวี่ยง

11. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    เส้นนั้นดักรอบด้าน...ด่านใหญ่ 100 บาทขาดตัว ++

12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ตำรวจดีก้อมี

ผมเคยโดน พูดกับท่าน ดีๆ ท่านก้อปล่อยครับ

โคตรเป็นบุญคุณเลย

ก่อนไปท่านยังอุตส่าห์ สอนอีกนะครับว่า

ขับรถดีๆน่ะ คราวหน้าถ้าเจอ ไม่รอดแน่ โดนใบสั่งชัว

เฮ่อ บอกแล้วตำรวจดีก้อมี...............ฮิฮิฮิ

13. อย่างนี้ก้อแจกใบแดงเลย คิคิ+

14. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    แบบที่ดีๆ ก็มีครับ แต่ที่ไม่ดีก็เยอะเลยเหมือนกัน

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอ เคยโดนเรียกเส้น บรม เหมือนกัน สงสัยจะเป็นพวก สน.คู่ขนาดลอยฟ้า อะ

มันชอบอยู่ช่วงที่ออกมาจาก พุทธมณฑลสาย 2 อะ จะเจอ แก๊ง มันเลย

เคยโดนเรียน ถนนด้านใน

ก้อขับๆ อยู่ รู้แล้วแหละ ว่ามันต้องเรียกแน่ๆ

เลย แกล้งมันเพิ่มความเร็วนิดนึง พอถึงตรงที่มันยืน มันโบก เอ ไม่จอด มือมันมาโดนรถดังปึ้ง 55(ซะใจดี)

แต่ เมื่อมือมันโดนรถ เอ แล้ว เอ ก้อ ต้องจอดใช่ป่ะ

แต่ เอ ไม่หยุด ตรงที่มันยืนหลอก เอ ขับ เลยตรงที่มันยืนประมาณ 3 - 4 เมตร ให้ มันวิ่งมา

แกล้ง มัน แม่ง วิ่งว่า ตาเหลือกเลยอะ 555ซะใจเล็กน้อย อย่าเรียกกุทำไมวะ 555 ก้อเปนยังเงี้ยแหละ

แต่ ไม่โดน ซักบาท ไม่ได้แหลกหลอกมันอ่ะ เอ แกล้งมันบอกว่า นู๋รีบ เพื่อนนู๋ปวดท้องมาก จะรีบพากลับบ้าน

(พอดีเพื่อนนั่งมาด้วย) เพื่อน เอ ก้อ ช่วย พูดกะไอตำรวจด้วย มันก้อเลยปล่อย อิอิ รอด

มีอีก อันนี้ เรื่องของพี่ที่ฝึกงาน เขาเล่าให้ฟังว่า

เพื่อนเค้า ขับรถมอไซค์ วิ่งเส้น กาญจนา แล้วโดนเรียก

มันแจ้งข้อหาว่า หมวกกันน๊อก สีดำ มันเลยจับ โครตปัญญาอ่อนอะ

ว่ามะ มันหลุดแล้วตำรวจสมัยนี้ ไม่มีอะไรจะจับ แม่งก้อพยายามเหลือเกิน หมั่นไส้จิงๆ

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเม้ง.....................หัวปิงปอง

17. chun

558
    2
    18
    มันจริงๆ เลยหวะ

18. parn778

parn778 New Member Member

17
    0
    0
    ไอ้หัวส้ม 100 เดียว ผ่านตลอด

19. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    ที่สน.มันร้อนอยู่ไม่ได้ เลยต้องออกมาจับรถแก้ร้อน
    เส้น บรม เหมือนกัน ก่อนสน.คู่ขนาดลอยฟ้า
    แม่งจับทั้งกลางวันกลางคืน โดนเรียกหลายรอบเหมือนกัน
    พอมันเรียกก็ทำเหมือนคุณเอ แต่ไม่จอดนะ
    กดควันใส่มัน โคตรสะใจเลย...อิอิ

20. chun

558
    2
    18
    เสียว...

21. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
  22. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    โดนมาอีกแล้วครับ..........บนทางด่วนตั้งกล้องเลยครับ โดนยิงเลยครับ
    ก่อนทางลงพระรามเก้าครับ พอถึงด่านมันเรียกเข้าไปปรับเลยอ่ะ โดนไป 500.......
    ..............................................................................เซ็ง..................................................................

23. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    ช่วยๆกันไปครับ อิอิ

24. chun

558
    2
    18
    แจ๋ว...

25. max_junk

max_junk New Member Member

6
    0
    0
    หนังกะติ๊กเหนี่ยวหัวมัน

26. ...

27. เราโดนจับแล้วเราย้อนถามกลับบางข้อหามันยัง
    ไม่รู้เลยครับสรุปแม่งโง่ ควาย

28. BANKER-*

BANKER-* New Member Member

35
    1
    0
    Up..ปายยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้