ขอข้อมูลคับเรื่องเบรคมือ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมใส่แพท้ายปาเจโลมาแต่ไม่มีสายเบรคมือจึงยากถามผู้รู้ว่าควรใส่ของรุ่นไหนได้บ้างคับ

1. พี่ๆที่มีความรู้ช่วยตอบด้วยคับ

2. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    ปาตัวไหนล่ะครับ ถ้าตัวเหลี่ยมก็เบิกศูนย์เลยครับ สะดวกดีไม่เสียเวลาเทียบ

3. จะรอเช็คศูนย์ดูคับ

4. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    up..............

5. ร้านเจีสมชายขายสายคันเร่ง สายเบรดมือ สายไมล์ สายทุกชนิดราคายอมเยชว์

เลขที่113/67-68 ปากซอยเอกชัย 94 ขวามือ บ้านของ<noted-max2.5สเตปเทพ>

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

สอบถามเรื่อง สายเบรคมือ สกายไล R-32 มีมั้ยครับเท่าไรครับช่วย PM มาทีนะครับ...หาๆอยู่:D

7. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เบรคมือผมก้อใช้งานได้ไม่ดี ต้องดึงสุดมาก

เป็นของ เซตดริก แก้ยังงัยช่วยตอบหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้