ลิ้นหน้า sir กะ type r เหมือนกันเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย mixba, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    :confused:ลิ้นหน้า sir กะ type r เหมือนกันรึเปล่าคับ หรือ แตกต่างกันคับ
    ขดดูรูปด้วยคับ coupe ปี 99 หน้า lev นะคับ:confused:

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    [/ATTACH]

ไม่เหมือนกันครับ ตามรูปเลยจ้า:D:D:D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    SIR มีแต่ 96
    Type R 96 กะ Type R 00 ก็ไม่เหมือนกันครับ

4. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    สรุป sir มันจะเหมือนของ 3 ประตู ใช่ไหมคับ
    type r มันจะ กระดกนิดนึงใช่ไหมคับ
    ขอบคุณ ค๊าบ

5. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    Sir มันจะเป็นลิ้นสีดำๆ มันจะต่อจากชายล่างกันชนเลยนะครับเวลาใส่มันไม่ได้สวมหุ้มกันชนลิ้นมันก็เหมือนที่ติดจากศูนย์มาให้กับตัว 4 ประตูปี 96 ครับ ส่วน Type R (หน้าLev)มันจะหุ้มกันชนเราตรงชายล่างด้วยนิดหน่อยแล้วก็บิดๆออกมานิดๆตามรูปคันขาวข้างบนครับ
    ส่วน Type R หน้า ปี 96 ก็คันแดงข้างๆคันเขียวเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้