อยากได้ปลายท่อไส้วน แนะนำที

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย baby_blink, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baby_blink

baby_blink New Member Member

13
    0
    0
    ได้ที่เป็นวงรีอะ ของ MUGEN นี่มันรุ่นรหรอคับ

ละก็มีอันไหนเจ๋งๆแนะนำทีตอนนี้ผมใส่ไส้ตรง 5ZEGEN (เขียนถูกป่าว:p)

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ใช่ Mugen รุ่นนี้ป่ะ วงรี ๆ มี Plate แปะที่หม้อพักเลย ใส่ได้พอดีเสมือนมันตรงรุ่น EG4D

ถ้าสนใจ pm มาครับ ก็ว่าจะถอดขาย แท้ ๆ ทั้งเส้นเลย

View attachment 949362

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  3. joferio

joferio New Member Member

13
    0
    0
    เท่าไหร่อยากได้

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    โอววว แล้วจะใส่อะไรแทนล่ะครับพี่บอย

เสียดายย:cry:

5. EGR

862
    166
    0

ว่าจะใส่รุ่น Silencer ให้เงียบเสียงลงหน่อย(แก่แล้ว) แบบเดิมวัยรุ่นชอบแซววววว :D

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ใจจริงอยากได้ไว้เอง แต่รถผมมันเครื่อง D15B เองอ่ะครับ เอามาใส่ทั้งเส้น (2.2 นิ้ว?) วิ่งไม่ออกแหงๆ

ถ้าแยกปลายล่ะเสร็จแน่ครับ อิอิ:D

อยากบอกเจ้าของกระทู้ว่าถ้าหาท่อไส้เยื้องรุ่นนี้อยู่ จัดชุดนี้ได้เลยครับ พลาดชุดนี้ไปอาจจะไม่เจออีกแล้ว อิอิ

ท่อระดับเทพ ตรงรุ่นตาม Catalog Mugen ของ EG เป๊ะๆ ใส่ชุดนี้ชุดเดียวจบครับ แล้วจะไม่อยากเปลี่ยนอีกเลย ขายต่อก็ไม่ขาดทุนแน่นอน

เชียร์ซะออกนอกหน้าเลยเรา 555 :eek::eek:

7. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0

แกปสอยต่อเลยเดี๋ยวพี่สอยท่อแกปต่อเอง อิอิ :D

8. baby_blink

baby_blink New Member Member

13
    0
    0
    ใช่เลยคับปลายท่อแบบนี้

9. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    สุดๆ อ่ะ ท่อชุดนี้...อยากได้จัง แต่ตังค์ไมพร้อมอ่ะพี่:cry::cry:

10. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    แล้วพวก mugen ก๊อบ เสียงมันต่างจากของแท้ป่าวงับ

11. EGR

862
    166
    0
    รุ่นนี้ไม่ทราบว่ามี copy หรือปล่าว เคยเห็นรุ่น silencer ที่มี cop กันตรึมมมมม

12. EGR

862
    166
    0
    รุ่นนี้ไม่ทราบว่ามี copy หรือปล่าว เคยเห็นรุ่น silencer ที่มี cop กันตรึมมมมม

ส่วนเรื่องคุณภาพต่าง ๆ ไม่มีข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้